วันที่ 12 ตุลาคม 2566 นายวัฒนา แพงคำดี รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้ร่วมกิจกรรมจิตอาสา เพื่อเทิดพระเกียรติ เนื่องในวันนวมินทรทมหาราช โดยร่วมกันเดินเก็บขยะ ทำความสะอาด ณ บริเวณรอบวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ และซอยทานตะวัน
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-5-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-13-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-11-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-18-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-21-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-23-1-683x1024.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-28-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-29-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-32-1-1024x683.jpg)