วันที่ 16 มิถุนายน 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน นักศึกษาเข้าร่วมพิธีบวงสรวงองค์พระวิษณุกรรม พระภูมิเจ้าที่ ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2886-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2890-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2936-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2915-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2940-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3131-1024x683.jpg)
วันที่ 16 มิถุนายน 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน นักศึกษาเข้าร่วมพิธีบวงสรวงองค์พระวิษณุกรรม พระภูมิเจ้าที่ ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ