วันที่ 19 กันยายน 2566 นายบรรพต โครตชาลี หัวหน้าแผนกวิชาช่างยนต์ พร้อมด้วยคณะครู ได้นำนักเรียน นักศึกษาเข้าร่วมโครงการศึกษาดูงานเพื่อพัฒนาศักยภาพ ด้านการดำเนินธุรกิจ ณ แมนคาร์แคร์ (แมนล้อซิ่ง) อำเภอคอนสวรรค์ จังหวัดชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9139-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9186-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9187-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9251-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9257-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9264-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9291-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9309-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9446-1024x683.jpg)
วันที่ 19 กันยายน 2566 นายบรรพต โครตชาลี หัวหน้าแผนกวิชาช่างยนต์ พร้อมด้วยคณะครู ได้นำนักเรียน นักศึกษาเข้าร่วมโครงการศึกษาดูงานเพื่อพัฒนาศักยภาพ ด้านการดำเนินธุรกิจ ณ แมนคาร์แคร์ (แมนล้อซิ่ง) อำเภอคอนสวรรค์ จังหวัดชัยภูมิ