วันที่ 19 กันยายน 2566 นายสันติ เบ็ญจศีล รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยผู้บริหาร คณะครู ได้ต้อนรับนานางบุษดี สุวรรณรัตน์ประธานคณะกรรมการฝ่ายทุนการศึกษา มูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ เพื่อเยาวชนในพระบรมราชินูปถัมภ์เข้าให้กำลังใจ นางสาวเมธาพร เชิดสูงเนิน นักเรียนทุนมูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ เพื่อเยาวชนในพระบรมราชินูปถัมภ์ ณ ห้องประชุมวิชาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7176-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7179-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7189-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7194-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7209-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7229-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7231-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_7220-1024x768.jpg)