วันที่ 2 พฤศจิกายน 2566 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ประธานกรรมการบริหารองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย จังหวัดชัยภูมิ ประธานโครงการประชุมคณะกรรมการ เพื่อนิเทศ ติดตาม ประเมินการดำเนินงานองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย จังหวัดชัยภูมิ ณ ห้องประชุมตาดโตน วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/โครงการประชุมคณะกรรมการ-เพื่อนิเทศ-ติดตาม-3-1024x576.png)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3921-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3926-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5293-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5294-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5300-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3915-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3910-1024x683.jpg)
ภาพเพิ่มเติม https://photos.app.goo.gl/9UW9PfdSaKUkD7uY9