วันที่ 20 ตุลาคม 2566 นายประทีบ อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ประธานกรรมการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทยระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ประธานโครงการประชุมชี้แจงรายละเอียดและพิจารณาแนวทางการดำเนินงานขององค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับจังหวัด และระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ณ ห้องประชุมตาดโตน วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-1024x575.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-7-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-20-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-18-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-28-2-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-29-2-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-31-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-49-1024x683.jpg)