วันที่ 18 – 19 พฤศจิกายน 2564 นายประสิทธิ์ ทองรัศมี ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคชัยภูมิ ประธานเปิดโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพคณะกรรมการดำเนินงาน องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับอาชีวศึกษาจังหวัด จังหวัดชัยภูมิ ได้ทำเตรียมความพร้อม ฝึกซ้อมสมาชิกองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ทำพิธีการหน้าเสาธง การต้อนรับประธาน กิจกรรมนันทนาการ ณ ห้องประชุมมอหินขาว อาคาร 5 ชั้น 2 วิทยาลัยสารพัดช่างชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/IMG_4650-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/IMG_4669-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/IMG_4664-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/IMG_4683-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/IMG_4716-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/IMG_4709-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/IMG_4897-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/IMG_4697-1024x683.jpg)