วันที่ 24 ตุลาคม 2566 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ประธานกรรมการบริหารองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย จังหวัดชัยภูมิ ประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย จังหวัดชัยภูมิ ครั้งที่ 1 ประจำปี พ.ศ.2566 ณ ห้องประชุมตาดโตน วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-2-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-5-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-24-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-25-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-26-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-43-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-48-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-51-1024x683.jpg)