วันที่ 29 มิถุนายน 2565 นายประทีป อนิลบล ประธานอาชีวศึกษาจังหวัดชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะกรรมการจากวิทยาลัยการอาชีพแก้งคร้อ วิทยาลัยเทคนิคชัยภูมิ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีชัยภูมิ และวิทยาลัยการอาชีพบำเหน็จณรงค์ ดำเนินการประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาแบบครบวงจร ระดับจังหวัด ณ ห้องประชุมมอหินขาว อาคาร 5 ชั้น 2 วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3470-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3640-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3656-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3651-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3655-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3721-1024x683.jpg)