วันที่ 23 ตุลาคม 2566 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้เข้าร่วมกิจกรรมน้อมรำลึกเนื่องในวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ บริเวณลานพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ศาลากลางจังหวัดชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3501-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3503-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3505-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_3514-1024x683.jpg)