วันที่ 26 มิถุนายน 2567 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ได้มอบหมายให้นายมนตรี เจียงพุดซา ครูทำหน้าที่รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้นำนักเรียน นักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรมการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดชัยภูมิ ณ โรงเรียนชัยภูมิภัคดีชุมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมืองชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/S__698007650_0-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/15396_0-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/15381_0-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/15340_0-1024x768.jpg)