วันที่ 28 กรกฎาคม 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษาได้เข้าร่วมกิจกรรมวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาวันที่ 12 สิงหาคม 2565 ณ ลานเสาธงวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6049-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6035-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6079-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6109-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6118-1024x683.jpg)