วันที่ 28 กรกฎาคม 2565 นางวีรวรรณ โยทองยศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดชัยภูมิ (หลังเก่า)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5734-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5701-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5699-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5722-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5762-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5765-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5771-1024x683.jpg)