วันที่ 12 สิงหาคม 2565 นายสันติ เบ็ญจศีล รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชีนีนาถ พระบรมพันปีหลวง ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6603-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6609-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6608-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6626-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6642-1024x683.jpg)