วันที่ 27 ตุลาคม 2566 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะครู ผู้กำกับลูกเสือวิสามัญ ได้นำนักเรียนลูกเสือวิสามัญเข้าร่วมพิธีประดับแถบ 3 สี กองลูกเสือวิสามัญ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ประจำปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุมมอหินขาว วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-3-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-22-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-23-2-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-30-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-36-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-40-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-41-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-43-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-51-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-54-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-56-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-59-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ภาพถ่าย-63-1024x683.jpg)