11 เมย.62 พิธีรดน้ำดำหัวผู้บริหาร ปีนี้พิเศษ ด้วยท่านพันธุ์ศักดิ์ โรจนากาศ ที่ปรึกษาสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ได้แวะเข้ามาเยี่ยมชม วิทยาลัยสารพัดช่างชัยภูมิ และวิทยาลัยได้ถือโอกาสนี้ทำพิธีรดน้ำดำหัวท่านและครอบครัว ซึ่งวิทยาลัยสารพัดช่างชัยภูมิ เป็นสถานศึกษาที่ท่านพันธุ์ศักดิ์ โรจนากาศ ได้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการที่นี่ในปี พ.ศ. 2533-2541 และได้พัฒนาวิทยาลัยสารพัดช่างชัยภูมิแห่งนี้ให้เป็นที่ยอมรับของสังคมอย่างกว้างขวาง คณะผู้บริหาร ครู และเจ้าหน้าที่รู้สึกประทับใจที่ท่านยังคิดถึงและแวะมาเยี่ยมอยู่เป็นประจำ ขอให้ท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพครับ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2019/04/57114783_2405372462841470_722187772885991424_o-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2019/04/56927173_2405372126174837_2558338316864847872_o-1024x683.jpg)