วันที่ 9 กันยายน 2565 นางวีรวรรณ โยทองยศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ร่วมกับนายอมร ราชบัณฑิต กรรมการผู้จัดการโรงแรม ได้ร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ(MOU) ระหว่างวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ กับ Golden Beach Hotel Pattaya ณ ห้องประชุมมอหินขาว อาคาร 5 ชั้น 2 วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_2694-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_2681-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_2683-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_2708-1024x683.jpg)