วันอังคารที่ 3 พฤษภาคม 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ได้ต้อนรับดร.สาโรจน์ ขอจ่วนเตี๋ยว ที่ปรึกษาสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ผู้ชำนาญการด้านการพัฒนาและความร่วมมือ(กรอ.อศ.)วิชาชีพระยะสั้นและการจัดการอาชีวศึกษาทวิภาคี ณ หอประชุมมอหินขาว วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/Untitled-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_2112-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_2117-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_2151-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_2121-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_2230-1024x575.jpg)