วันที่ 15 มีนาคม พ.ศ. 2564 แผนกทักษะพื้นฐาน สอบโครงงานวิทยาศาสตร์ในรายวิชาวิทยาศาสตร์เพื่อพัฒนาทักษะชีวิต ระดับ ปวช. 1 นำโดย นางสาว สมยงค์ ทองโคกศรี อาจารย์ผู้ควบคุม และ คณะผู้บริหารร่วมถ่ายรูปกับ นักเรียน – นักศึกษา ด้วยความน่ารักและอบอุ่น
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/White-Beige-and-Black-Food-Magazine-724x1024.png)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-2-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-3-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-4-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-5-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-6-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-7-1-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-8-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-9-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-10-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-11-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-12-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-13-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-14-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-15-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-16-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-17-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-18-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-19-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-20-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-21-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-22-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-23-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-24-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-25-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-26-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-27-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-28-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-29-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-30-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-31-1024x512.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/ภาพถ่าย-32-1024x512.jpg)
วันที่ 15 มีนาคม พ.ศ. 2564 แผนกทักษะพื้นฐาน สอบโครงงานวิทยาศาสตร์ในรายวิชาวิทยาศาสตร์เพื่อพัฒนาทักษะชีวิต ระดับ ปวช. 1 นำโดย นางสาว สมยงค์ ทองโคกศรี อาจารย์ผู้ควบคุม และ คณะผู้บริหารร่วมถ่ายรูปกับ นักเรียน – นักศึกษา ด้วยความน่ารักและอบอุ่น