วันที่ 21 มิถุนายน 2565 งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา จัดโครงการตรวจสุขภาพนักเรียน นักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีเจ้าหน้าที่จากโรงพยาบาลรวมแพทย์-มัตสุบายาชิ (ชัยภูมิ) มาทำการตรวจสุขภาพนักเรียน นักศึกษาเพื่อป้องกันและช่วยเหลือ นักเรียน นักศึกษา ให้มีสุขภาพร่างกายที่สมบูรณ์แข็งแรงของร่างกาย และเป็นการดูแลป้องกันตัวเองในเบื้องต้น ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3254-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3267-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3276-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3286-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3300-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3287-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3289-1024x683.jpg)