วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 นางวีรวรรณ โยทองยศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ร่วมโครงการวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี 2565 ณ ห้องประชุมมอหินขาว วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4911-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4902-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4912-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4921-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4953-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4998-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5096-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4945-1024x683.jpg)
วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 นางวีรวรรณ โยทองยศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ร่วมโครงการวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี 2565 ณ ห้องประชุมมอหินขาว วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ