วันที่ 24 สิงหาคม 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิประธานโครงการอบรมความรู้เบื้องต้นในการเป็นผู้ประกอบการและการเขียนแผนธุรกิจสำหรับนักเรียน นักศึกษา โดยมีนายวิทยา กาลเขว้า รองผู้จัดการธนาคารออมสิน สาขาจัตุรัส มาเป็นวิทยากรอบรมให้ความรู้ ณ อาคาร 5 ชั้น 2 วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_7412-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_7427-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_7457-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_7526-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_7739-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_7425-1024x683.jpg)