วันที่ 9 สิงหาคม 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ประธานเปิดโครงการใครติดยายกมือขึ้น โดยได้รับความร่วมมือจาก พ.ต.ท.สุลักษณ์ ดวงกมล รองผู้กำกับการป้องกันปราบปราม ศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด ตำรวจภูธร จ.ชัยภูมิ ดำเนินงานโดยงานปกครองและองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ณ ห้องประชุมมอหินขาว วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4893-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4899-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4973-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4956-1024x683.jpg)