วันที่ 11 สิงหาคม 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษาได้เข้าร่วมโครงการ อวท.ชมรมวิชาชีพ จิตอาสา บริการชุมชน ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_7477-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6136-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_7486.CR2_-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_20220811_154335-1024x576.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_20220811_113025-1024x576.jpg)
วันที่ 11 สิงหาคม 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษาได้เข้าร่วมโครงการ อวท.ชมรมวิชาชีพ จิตอาสา บริการชุมชน ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ