วันที่ 22 มิถุนายน 2565 นายวศิน แฝงเวียง ประธานเปิดโครงการ Big Cleaning day ประจำปีการศึกษา 2565 พร้อมด้วยนักเรียน นักศึกษาและคณะครู ร่วมกันทำความสะอาดห้องเรียน สำนักงาน อาคาร ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3431-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3437-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3441-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3460-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3508-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3522-1024x575.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3523-1024x683.jpg)
วันที่ 22 มิถุนายน 2565 นายวศิน แฝงเวียง ประธานเปิดโครงการ Big Cleaning day ประจำปีการศึกษา 2565 พร้อมด้วยนักเรียน นักศึกษาและคณะครู ร่วมกันทำความสะอาดห้องเรียน สำนักงาน อาคาร ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ