วันที่ 16 มิถุนายน 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน นักศึกษาได้ร่วมกิจกรรมพิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2565 เพื่อสืบสานวัฒนธรรมพร้อมปลูกฝังให้นักเรียน นักศึกษามีจิตสำนึกที่ดีมีคุณธรรมควบคู่กับการมีจริยธรรมที่ดีณ ห้องประชุมอาคาร 4 ชั้น 3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3046-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3017-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3016-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3103-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3013-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3175-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3180-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3183-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3185-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3190-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3194-1024x683.jpg)