วันที่ 17 มิถุนายน 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ได้มอบเกียรติบัตรและรางวัลให้แก่นักเรียน นักศึกษา ที่ชนะการประกวดพานไหว้ครูประเภทสวยงามและประเภทความคิดสร้างสรรค์
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3305-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3282-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3279-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3287-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3283-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3296-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3299-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3303-1024x683.jpg)
วันที่ 17 มิถุนายน 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ได้มอบเกียรติบัตรและรางวัลให้แก่นักเรียน นักศึกษา ที่ชนะการประกวดพานไหว้ครูประเภทสวยงามและประเภทความคิดสร้างสรรค์