วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาวันที่ 28 กรกฎาคม 2565 ณ ลานเสาธงวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/Untitled_Panorama2-1024x433.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4512-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4529-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4533-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4547-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4550-1024x683.jpg)