วันที่ 28 กรกฎาคม 2565 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดชัยภูมิ (หลังเก่า)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5652-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5629-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5617-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5647-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5641-1024x683.jpg)