วันที่ 17 สิงหาคม 2565 นายสันติ เบ็ญจศีล รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ได้เข้าร่วมโครงโครงการสัปดาห์วันวิทยาศาสตร์ ณ ห้องประชุมมอหินขาว วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6873-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6966-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_7189-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_7107-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6921-1024x683.jpg)
วันที่ 17 สิงหาคม 2565 นายสันติ เบ็ญจศีล รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ได้เข้าร่วมโครงโครงการสัปดาห์วันวิทยาศาสตร์ ณ ห้องประชุมมอหินขาว วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ