วันที่ 16 กันยายน 2565 นางวีรวรรณ โยทองยศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิประธานเปิดโครงการอบรมปฐมนิเทศให้ความรู้ก่อนฝึกอาชีพ นักศึกษา ผู้ปกครอง ระดับชั้น ปวส.1 ณ ห้องประชุมมอหินขาว วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_4561-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_4565-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_4567-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/127398-1024x623.jpg)
วันที่ 16 กันยายน 2565 นางวีรวรรณ โยทองยศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิประธานเปิดโครงการอบรมปฐมนิเทศให้ความรู้ก่อนฝึกอาชีพ นักศึกษา ผู้ปกครอง ระดับชั้น ปวส.1 ณ ห้องประชุมมอหินขาว วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ