วันที่ 28 กันยายน 2566 คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้เข้าร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ และร้องเพลงชาติไทย เนื่องในวันพระราชทานธงชาติไทย (Thai National Flag Day) ณ บริเวณหน้าเสาธง วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/ภาพถ่าย-6-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/ภาพถ่าย-7-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/ภาพถ่าย-3-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/ภาพถ่าย-11-1024x683.jpg)
วันที่ 28 กันยายน 2566 คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้เข้าร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ และร้องเพลงชาติไทย เนื่องในวันพระราชทานธงชาติไทย (Thai National Flag Day) ณ บริเวณหน้าเสาธง วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ