วันที่ 3 พฤศจิกายน 2566 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ประธานกรรมการบริหารองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับภาค ประธานเปิดโครงการพัฒนาทักษะ Admin ระดับจังหวัด เพื่อบริหารจัดการ ผ่านระบบ VEC Skills และ AFT Meet โดยได้รับเกียรติจากนายอลงกรณ์ ภูคงคา นายจรูญ จงกลกลาง และนายประเสริฐศักดิ์ ศิริภาพ มาเป็นวิทยากรอบรมให้ความความรู้เกี่ยวกับการใช้งานระบบ VEC Skills และ AFT Meet ณ ห้องประชุมตาดโตน วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ภาพถ่าย-2-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ภาพถ่าย-5-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ภาพถ่าย-9-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ภาพถ่าย-13-1-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ภาพถ่าย-16-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ภาพถ่าย-97-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ภาพถ่าย-108-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ภาพถ่าย-119-1024x683.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ภาพถ่าย-129-1024x683.jpg)