วันที่ 26 มิถุนายน 2567 นายประทีป อนิลบล ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ ได้มอบหมายให้ นายวศิน แฝงเวียง ครูทำหน้าที่รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ เป็นประธานเปิดโครงการวันต่อต้านยาเสพติด พร้อมด้วยคณะครู บุคคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา ได้เข้าร่วมโครงการวันต่อต้านยาเสพติด ณ ห้องประชุมตาดโตน วิทยาลัยอาชีวศึกษาเมืองชัยภูมิ
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/15482_0-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/15502_0-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/15518_0-1024x768.jpg)
![](https://main.cpmpoly.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/15495_0-1024x768.jpg)